Băng Di Fc
Wellcome các bạn đến với Forum Băng Di's CLUB

Băng Di Family - Tình yêu thương ngọt ngào

wWw.BangDi.Us.to

Join the forum, it's quick and easy

Băng Di Fc
Wellcome các bạn đến với Forum Băng Di's CLUB

wWw.BangDi.Us.to
Băng Di Fc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Băng Di Fc

Top posters
Kate_FC_DiDi (174)
Những bí mật được bật mí ^^ Vote_lcapNhững bí mật được bật mí ^^ Voting_barNhững bí mật được bật mí ^^ Vote_rcap 
tra_cindy (146)
Những bí mật được bật mí ^^ Vote_lcapNhững bí mật được bật mí ^^ Voting_barNhững bí mật được bật mí ^^ Vote_rcap 
Mr.Zik_fchn_didi_kitty (106)
BangDiFC (66)
BangDiFamily (51)
bobabie (48)
ha.tran (33)
tranngochang (31)
Pun love DiDi (17)
Smile (7)

Latest topics

» Băng Di - “cô nàng bí mật của Chí Thiện” tung ca khúc mới
by andrytoan Sun Apr 24, 2011 4:51 am

» [Thông Báo] Cần tuyển SMOD
by minh_ducpro Sat Apr 02, 2011 12:56 pm

» [Thông báo] Thay 4rum
by Kate_FC_DiDi Mon Mar 21, 2011 10:52 am

» Những điều tui không thích !
by Smile Sun Mar 20, 2011 6:37 am

» [ Góp ý ] Forum !
by Smile Sat Mar 19, 2011 1:47 pm

» [Thông Báo] Các bạn góp ý
by Kate_FC_DiDi Sat Mar 19, 2011 11:41 am

» 9 điều bạn chưa bít về Băng Di nè hjjj
by Smile Sat Mar 19, 2011 10:32 am

» Lại chuyện zề cái túi Hello Kitty và hồi kết nè
by tra_cindy Fri Mar 18, 2011 3:21 pm

» Offline DiDi
by tra_cindy Fri Mar 18, 2011 3:14 pm

» CHÀO MỪNG NGÀY 8/3
by tra_cindy Fri Mar 18, 2011 3:12 pm

You are not connected. Please login or register

Những bí mật được bật mí ^^

5 posters

Bạn có thích bài viết này không ? ^^

Những bí mật được bật mí ^^ Vote_lcap100%Những bí mật được bật mí ^^ Vote_rcap 100% [ 3 ]
Những bí mật được bật mí ^^ Vote_lcap0%Những bí mật được bật mí ^^ Vote_rcap 0% [ 0 ]
Những bí mật được bật mí ^^ Vote_lcap0%Những bí mật được bật mí ^^ Vote_rcap 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1ADMIN Những bí mật được bật mí ^^ Tue Feb 08, 2011 3:07 pm

tra_cindy

tra_cindy
Moderator
Moderator

Trước kia, khi cái tên Bảo Trinh mọi người vẫn thường gọi, thì lúc đó là lúc em rất ghét chị ! Em chẳng nhớ rõ vì sao mình ghét nhưng chỉ biết là rất ghét thôi !!! Thế nhưng một hôm đã làm thay đổi cách suy nghĩ của em ! Chị thực sự là một người rất cởi mở, dễ làm quen và đặc biệt là nói chuyện rất vui, rất dễ thương Razz Từ đó em có một suy nghĩ khác về cái tên Bảo Trinh, một suy nghĩ tốt ^^… Em còn nhớ chị đã cho em những lời khuyên rất thật, rất đúng nữa, như một người chị gái cao cả ý Razz… Em cũng chẳng nhớ em biết chị là ca sĩ như thế nào nữa, cũng chẳng biết từ lúc nào chị đổi tên thành Băng Di màh không còn là Angela Bảo Trinh nữa ^^ …Em chỉ biết từ lúc em nghe bài hát đầu tiên của chị là bài Cảm Giác Khi Được Yêu thì em đã rất thích “kiểu” hát của chị, thích giai điệu nhẹ nhàng, thích cái cách giọng chị lướt theo nhạc như “bay bay” ^^ Và rồi có lẽ FCHN ra đời lúc đó ^^ Em đã mail cho chị vào inbox trên FB để xin lập FC Băng Di HN, chị trả lời rất khiêm tốn : “chị chưa nổi tiếng, với lại nhiều công việc, chị sợ không quan tâm được hết các bạn trọng FC, rồi các bạn sẽ buồn, mà bắt các em làm quản lý FC như vậy làm phiền các em lắm” (Đại loại là vậy)! Lúc đó em với Ti đã nói rằng chị yên tâm, đừng lo gì, tụi em sẽ làm và chị không lo phiền ^^ Lúc đó chị vui làm tụi em cũng vui lây Razz Ngay tối hôm đó em làm mọi cách để online Y!M xin sđt của chị, trong lòng hơi lo lo, sợ chị không tin tưởng tụi em nên sẽ không cho, nhưng cuối cùng em không online đươc, hơi buồn một chút Sad Đột nhiên thấy tối Ti nhắn tin cho em : “Chị ui, chị Di cho sđt rồi, lưu vào nèh : 09…”, em giật mình mà vui trong lòng nữa ^^ vừa lưu sđt chị vào máy, em vừa nghĩ xem nên nhắn tin mở đầu cho chị như thế nào, và rốt cuộc là em chờ đến tối nhắn tin Chúc Ngủ Ngon Mad❌x Chị trả lời lại với tin nhắn rất ngắn gọn nhưng ý nghĩa, hihi :” G9 e nha Mad ” khi nhận được tin nhắn đó, cả đêm em mất ngủ vì quá vui, hihi, cứ ôm khư cái đt và xem đi xem lại tin nhắn của chị để biết mình không mơ khi được chị nhắn tin lại, hihi, hâm quá màh Razz Rồi có những lúc em tuyệt vọng, em buồn chuyện gia đình, em nhắn tin cho chị và chị là người đã gỡ rối cho em, tìm cho em một lối thoát thích hợp nhất ^^ Có những lúc em làm chị buồn nữa, lần đó biết chị thất vọng về em và buồn vậy, em đã khóc rất nhiều, em gọi cho Ti và kể lại cho nó nghe, nó hứa sẽ gọi cho chị ngay để nói đỡ dùm em, lúc đó em mới yên tâm phần nào bởi vì em nghĩ lúc này em có giải thích chị cũng không nghe…rồi đến tối, em “liều” mail cho chị : “Chị vẫn sẽ tiếp tục giận em chứ ?” chị trả lời lại rằng : “Chị đâu có để bụng mấy chuyện đó đâu em” đọc xong câu của chị em mới thấy mình thoải mái hơn một tí…từ hôm đó trở đi, những dòng viết của em với chị thực sự là không thoải mái cho lắm, bởi vì em phải nghĩ nhiều Razz sợ làm chị buồn tiếp…Lúc đó em còn tưởng như sẽ phải rời khỏi FC Băng Di HN, sẽ phải từ bỏ những gì mình đã gây dựng lên, điều đó cũng làm em khóc… Nhưng rồi em cũng chẳng nhớ từ lúc nào em với chị lại bình thường, lại như chị em bạn bè ^^ Cho đến bây giờ, em thực sự rất quý chị, coi chị như chị gái mình ý (em là chị lớn trong nhà nên thích có chị gái hay em gái lắm, hihi)! Có thể nói rằng em kết thân với chị không vì chị nổi tiếng mà phần lớn là vì con người của chính chị đấy, em thích tính chị lắm, rất thẳng thắn, rất hay pha trò cười, hay đơn giản là biết làm người khác vui, hay lắng nghe tâm sự của người khác để đưa ra cho người ta lời khuyên hợp lí ^^ (mấy khoản này cực giống em, cung Song Tử với nhau mà chị, hihi) Razz
Cảm ơn chị đã đến với em ^^…LUV…
Ngày 19/6, ngày của chị ! Chị phải vui nhé, không được buồn đâu, chị buồn là em khóc đấy biết không ^^ Chúc chị có một sinh nhật vui vẻ, luôn gặp may mắn vì chị là “Băng Di – cô gái may mắn” mà ^^ Thành công trên con đường nghệ thuật, luôn mạnh khỏe không bệnh (chị bệnh là em lo lắm), và cuối cùng là hạnh phúc bên những người mình yêu thương…<3 Mà nèh, chị nhớh cố gắng sớm nhất có thể ra HN để off FC nhaaaaaaaaaaaaaaa Mad❌x❌x ILUSM Mad❌x❌x I Love Băng Diiiiiiiiiiiiiiii !

Nếu có thể viết tiếp thì em viết được dài nữa đó, hihi ^^ sợ chị ngán đọc thôi, toàn chữ là chữ mà Razz

Bài này Cindy viết để chúc mừng sinh nhật chị Băng Di, cũng được 1 năm rồi thì phải ^^ giờ post lên đây chia sẻ cùng mọi người ^^ hihi ^^

Những bí mật được bật mí ^^ 23832_1094368495805_1724361904_182005_3134301_n

Mr.Zik_fchn_didi_kitty

Mr.Zik_fchn_didi_kitty
Moderator
Moderator

Bài này 10+ nhá.Nice story.Like like like <3

tra_cindy

tra_cindy
Moderator
Moderator

hehe, cảm ơn Zick nhìu ^^ :*

Mr.Zik_fchn_didi_kitty

Mr.Zik_fchn_didi_kitty
Moderator
Moderator

Neu co the thi past 2 nhe ^^ (sr onl dt k dung tv dc) Very Happy

tra_cindy

tra_cindy
Moderator
Moderator

hehe, past 2 chắc đợt khác ^^

Kate_FC_DiDi

Kate_FC_DiDi
Super Mod
Super Mod

bài này hay đó Trà ạ

http://me.zing.vn/thienthan_trongtim_1102/profile

Mr.Zik_fchn_didi_kitty

Mr.Zik_fchn_didi_kitty
Moderator
Moderator

Đợi past2 đó nha Very Happy

BangDiFC

BangDiFC
Administrator
Administrator

rất hay ... cố lên nha

BangDiFamily

BangDiFamily
Administrator
Administrator

hix hix........... củm động

http://bangdi.us.to

tra_cindy

tra_cindy
Moderator
Moderator

moi nguoi mong cho part 2 nhu the nay chac e phai kiem' 1 dip. de viet r Razz hihi, cam on moi nguoi Mad

Kate_FC_DiDi

Kate_FC_DiDi
Super Mod
Super Mod

cố lên

http://me.zing.vn/thienthan_trongtim_1102/profile

tra_cindy

tra_cindy
Moderator
Moderator

dạ ^^

Sponsored content